પ્રેગ્નન્સી મુદ્દે યુવિકા ચૌધરિએ કર્યો મોટો ખુલાશો, ફોટા સોસીયલ મીડિયામાં મુકીને લખ્યું કે હું છુ….

0

લગ્ન પછી એવી ઘણી ચર્ચાઓએ જોર પકડ્યું હતું કે યુવિકા ગર્ભવતી છે. હવે યુવિકાએ પહેલીવાર આ સમાચાર પર પ્રતિક્રિયા આપી છે અને દરેકને સત્ય કહ્યું છે.

અભિનેત્રીઓ યુવિકા ચૌધરી અને પ્રિન્સ નરુલાની જોડી સૌથી લોકપ્રિય સ્ટાર યુગલોમાં છે. લગ્ન પછી યુવિકા ગર્ભવતી છે તે હકીકત વિશે ઘણી ચર્ચાઓ ચાલી રહી હતી. હવે યુવિકાએ પહેલીવાર આ સમાચાર પર પ્રતિક્રિયા આપી છે અને દરેકને સત્ય કહ્યું છે.

ખરેખર યુવિકાએ હાલમાં જ એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યો છે. જેમાં તેણે ગુલાબી અનારકલી સૂટ પહેર્યો છે. આ જોઈને ઘણા લોકોએ અનુમાન લગાવ્યું કે યુવિકા ગર્ભવતી છે.

લોકોને વીડિયો જોઈને શરૂઆતમાં જ લાગ્યું કે યુવિકા તેના બેબી બમ્પને ફ્લોન્ટ કરી રહી છે. આને લીધે સોશિયલ મીડિયા પર વપરાશકર્તાઓએ નાનુ મહેમાન આવતા તેમને અભિનંદન આપવાનું શરૂ કર્યું હતું. પરંતુ યુવિકા ચૌધરી ગર્ભવતી નથી. તેમણે સ્પષ્ટ પણ કરી દીધું છે કે તે ગર્ભવતી નથી. યુવિકાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તે હમણાં જ એક રોગમાંથી સ્વસ્થ થઈ ગઈ છે.

યુવિકા ચૌધરીએ એમ પણ કહ્યું છે કે તે ચોક્કસપણે તેના જીવનના કોઈક સમયે બાળકની ઇચ્છા રાખે છે. પરંતુ તે સમય હજી આવ્યો નથી. યુવિકાએ કહ્યું કે “તે ત્યારે માં બનશે જ્યારે તેણીનો યોગ્ય સમય આવશે.” હકીકતમાં યુવિકાને કોરોના થઈ ગયો હતો. જે પછી તેનું સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓના કારણે તેનું વજન ઓછું થઈ ગયું હતું.

તે જ સમયે તેના આઉટફીટ વિશે યુવિકાએ કહ્યું કે તેના બેબી બમ્પ કદાચ કોઈક ખૂણાથી લાગ્યાં હશે, પરંતુ હકીકતમાં તે એવું કંઈ નથી. પતિ રાજકુમાર નરુલા વિશે વાત કરતાં યુવિકાએ જણાવ્યું કે તે તેની સાથે પંજાબથી મુંબઇ આવ્યો છે. બંનેએ મળીને કરવા ચૌથની ઉજવણી કરી હતી.

Leave A Reply