નસીબ નથી આપતું સાથ..વાંરવાર મળે છે નિષ્ફળતા ..તો કરો આ ત્રણ ઉપાય જીવન બદલાઈ જશે

0

પ્રાચીન સમયમાં લોકો સારા કાર્યો માટે તમામ પ્રકારની ઉપાયો કરતા હતા. એવું માનવામાં આવતું હતું કે તે આ ઉપાયો તેમને મદદ કરે છે અને તેમની બધી પરેશાની દુર કરે છે. આ માટે, લોકો ઘરની બહાર નીકળતા ની સાથે જ એમની સાથે કેટલીક અમુક ખાસ વસ્તુઓ લઈ જતા હતા.તેઓની માન્યતા મુજબ, આવા પગલા અથવા ઉપાયો ફક્ત કોઈ પણ સંજોગોમાં તેમના કાર્યને નિષ્ફળ થવા દે છે.

અમે તમને એવા 3 ટોટકાઓ વિશે જણાવી જવારહ્યા છીએ જે તમારા જીવન માં હંમેશાં ખૂબ ઉપયોગી બનશે અને લોકોને તેનાથી ઘણો ફાયદો પણ થયો છે. જો તમે પણ તમારું મહત્વનું કામ કરતા પહેલા આ ઉપાય કરશો તો તો તમારું કામ પણ બહુ આસાની થી થઈ જશે અને કોઈ પણ પ્રકાર ની મુશ્કેલી આવશે નહિ.

ઘરની બહાર નીકળતી વખ્તે હાથમાં રોટલી નો એક ટુકડો લઇ જવો:

તમે જો કોઈ ખાસ કામ થી બહાર નીકડયા છો તો રોટલી નો એક ટુકડો તમારી સાથે લઇ જવાનો ભૂલતા નઈ અને જયા પણ તમને કાગડો મળે ત્યાં એને રોટલી ખવડાવી દો. આમ કરવાથી તમારું કાર્ય સફળતાપૂર્વક પુરુ થઇ થશે. તે એક અચૂક ટોટકા અને ઉપાય માનવામાં આવે છે.

પગ મુકો

જો તમે કોઈ પણ પ્રકાર ના તાત્કાલિક કામ માટે ઘરની બહાર નીકળી રહ્યા છો, તો આ કરવાનું ક્યારેય પણ ભૂલતા નઈ . ઘર ની બહાર નીકળતી વખતે પૂર્વ દિશામાં ઘર ના ઉમર પગ રાખો અને પછી તમે જે કામ માટે બહાર જાઓ છો એ કામ નું ધ્યાન કરો અને તેનો જાપ કરો, કામ બોલતી વખતે, પગને સંપૂર્ણ બળથી ઉમરા પર પગ મૂકો અને પછી આગળ વધો. તમારું કાર્ય સફળ થશે.

લીંબુ અને લવિંગના ટુકડા

કોઈપણ ચોક્કસ કામ માટે ઘરેથી નીકળતાં પહેલાં લીંબુ લો અને એમાં ચાર લવિંગ મુકો, ત્યાર પછી એકવીસ વાર શ્રી હનુમાનતે નમ; મંત્ર નો જાપ કરો. મહાબાલી હનુમાન દાદા ને યાદ કરો, લીંબુ તમારી સાથે રાખો અને તમારા કાર્ય માટે જાઓ. તમારા કામમાં કોઈ અડચણ આવશે નહીં.

ગ્રંથોમાં પણ ટોટકા ના ઉપાયનો પણ વિશેષ ઉલ્લેખ કરવામો આવેલ છે. આમાં, લીંબુ અને લવિંગ ના ઉપાય નો સૌથી વધુ ઉપયોગ કરવામાં આવેલો છે. જો ઘરના કોઈ પણ વ્યક્તિ ને કોઈ ની ખરાબ નજર લાગે છે, તો તેના માથા લીંબુ ને ફેરવો તે પછી લીંબુને ચાર ટુકડા કરી નાખો, કાપેલા લીંબુને નિર્જન જગ્યાએ ફેંકી દો.

જો તમરી દુકાન ચાલતી નથી, તો તે વ્યક્તિએ લીંબુ અને લવિંગનો ઉપયોગ કરવા થી અને. વ્યક્તિએ લીંબુ ને દુકાનના ચાર ખૂણાને સ્પર્શ કરવો જોઈએ. તે પછી લીંબુને ચાર ટુકડા કરો, અને ચાર રસ્તા પર જાઓ અને ચાર ટુકડાઓ જુદી જુદી દિશામાં ફેંકી દો. આ ઉપાય કરવાથી, તમારી દુકાન થોડા દિવસોમાં સારી રીતે ચાલશે.

લક્ષ્મીજીને ખુશ કરવા માટેના આસન ઉપાય

જો તમને લક્ષ્મીજી ની અછત છે, તો લક્ષ્મીની પ્રાપ્તિ માટે તમે સરળ ઉપાય કરીને લક્ષ્મીજી રાજી થઇ જશે. વાસ્તુ શાસ્ત્રના વિશાળ ટોટકા મુજબ તમે માતા લક્ષ્મીને પ્રસન્ન કરીને લક્ષ્મી મેળવી શકશો. આ ઉપાય કરીને તમે લક્ષ્મી માતાને ખુબ ખુશ કરી શકો છો. અને એકવાર આ માતા લક્ષ્મી ખુબ ખુશ થઈ જશે, પછી લક્ષ્મીજી ની કૃપા તમારા પર કૃપા થશે. વાસ્તુશાસ્ત્રના મુજબ જે ક્યારેય નિષ્ફળ ન થાય, આ હેતુ સાથે,

વાસ્તુશાસ્ત્ર ના ટોટકા

એક ચાંદી ની પ્લેટ માં કપૂર લો. સાંજના સમયે, તે થાળીમાં લીધેલું કપૂર બાળી નાખો, અને સાચા મન થી માતાજી નું ધ્યાન ધારો. અને માતાજી પાસે પૈસા મેળવવાની પ્રાર્થનાકરો. ઓછામાં ઓછા ૨૧ દિવસો સુધી આ તરકીબ અપનાવો . તમે જોશો કે તમારા ઘરની બધી જ સમસ્યાઓ દૂર થઈ જશે.

Leave A Reply